nuni

Fasahar L-MESH

Fasahar L-MESH sakamakon fiye da shekaru 13 na ci gaba da ƙungiyar bincike da ci gaba ta IWAVE a fagen sadarwar AD hoc ta wayar hannu (MANET).

 

An haɓaka fasahar L-MESH bisa ma'aunin fasahar LTE da fasaha mara waya ta MESH.Haɗaɗɗen ƙarfi ce ta fasahar madaidaicin tashar LTE da Mobile Ad Hoc Networking (MANET) don sadar da abin dogaro, babban bandwidth, meshed bidiyo da sadarwar bayanai a cikin yanayi masu wahala.

 

Dangane da ainihin fasahar madaidaitan tashar LTE wadda 3GPP ta ƙulla, kamar Layer na zahiri, ƙa'idar mu'amalar iska, da sauransu, ƙungiyar R&D ta IWAVE ta tsara tsarin firam ɗin lokaci, tsarin igiyar ruwa na mallakar mallaka don gine-ginen cibiyar sadarwa maras cibiya.

 

Wannan ci gaban waveform da tsarin firam ɗin lokaci ba wai kawai yana da fa'idodin fasaha na ma'aunin LTE ba, kamar babban amfani da bakan, babban hankali, faffadan ɗaukar hoto, babban bandwidth, ƙarancin latency, anti-multipath, da halaye masu ƙarfi na hana tsangwama.

 

A lokaci guda kuma, yana da halaye na ingantaccen aiki mai tsauri mai ƙarfi algorithm, zaɓi fifiko na mafi kyawun hanyar watsawa, sake gina hanyar haɗin sauri da sake tsara hanya.

waje1

Gabatarwa zuwa MIMO

Fasaha ta MIMO tana amfani da eriya da yawa don watsawa da karɓar sigina a filin sadarwa mara waya.Eriya da yawa na duka masu watsawa da masu karɓa suna haɓaka aikin sadarwa sosai.

 

raga

Gabatarwa zuwa MESH

Wireless Mesh Network cibiyar sadarwa ce mai nau'i-nau'i, mara ci gaba, mai shirya kai.

Kowane rediyo yana aiki azaman mai watsawa, mai karɓa da maimaituwa don ba da damar sadarwa tsakanin ɗimbin hop-to-peer tsakanin ɗimbin masu amfani.

Securtiy-dabarun

Gabatarwa ga Dabarun Tsaro

A matsayin madadin tsarin sadarwa a lokacin bala'i, cibiyoyin sadarwar IWAVE masu zaman kansu suna ɗaukar manufofin tsaro daban-daban a matakai da yawa don hana masu amfani da doka shiga ko satar bayanai, da kuma kare tsaro na siginar mai amfani da bayanan kasuwanci.

 

dabara-mimo-radiyo

MIMO RADIOS MAI KYAUTA.

FD-6705BW Tactical Body-worn MESH Radio yana ba da amintattun hanyoyin sadarwar raga don murya, bidiyo da watsa bayanai don 'yan sanda, tilasta bin doka da ƙungiyoyin watsa shirye-shirye a cikin ƙalubale, yanayin NLOS mai ƙarfi.