Drone "swarm" yana nufin haɗuwa da ƙananan ƙananan jiragen sama marasa tsada tare da nauyin biyan kuɗi da yawa bisa tsarin gine-ginen budewa, wanda ke da fa'ida na lalata lalacewa, ƙananan farashi, ƙaddamarwa da halayen kai hari. Tare da saurin haɓaka fasahar jirgin sama, sadarwa da fasahar sadarwa, da karuwar buƙatun aikace-aikacen jiragen sama a cikin ƙasashe na duniya, aikace-aikacen haɗin gwiwar haɗin gwiwar jiragen sama masu saukar ungulu da sadar da kai sun zama sabbin wuraren bincike.
Tsarin sadarwa na rediyo na IWAVE na gaggawa na iya zama ikon dannawa ɗaya kuma cikin sauri kafa hanyar sadarwa ta rediyo mai sassauƙa wacce ba ta dogara da kowane kayan more rayuwa ba.
Fasahar hanyar sadarwa ta IWAVE mai mitoci guda ɗaya ita ce mafi ci gaba, mafi girma, kuma mafi inganci fasahar Sadarwar Sadarwar Waya ta Waya (MANET) a duniya. IWAVE's MANET Radio yana amfani da mitar guda ɗaya da tashoshi ɗaya don aiwatar da mitoci guda ɗaya da turawa tsakanin tashoshin tushe (ta amfani da yanayin TDMA), kuma yana watsa sau da yawa don gane cewa mitar ɗaya na iya duka biyun karba da watsa sigina (mitar mitar duplex).
Ƙaddamar da Carrier babbar fasaha ce a cikin LTE-A kuma ɗayan mahimman fasahar 5G. Yana nufin fasahar haɓaka bandwidth ta hanyar haɗa tashoshi masu zaman kansu masu zaman kansu don haɓaka ƙimar bayanai da ƙarfin aiki
Tsarin umarni na multimedia yana ba da sabbin, abin dogaro, ingantaccen lokaci, ingantaccen, kuma amintaccen hanyoyin sadarwa don al'amura masu rikitarwa kamar su ginshiƙai, rami, ma'adinai, da abubuwan gaggawa na jama'a kamar bala'o'i, hatsarori, da abubuwan tsaro na zamantakewa.