nuni

Rahoton Gwajin Tsarin Tsarin Ruwa na TD-LTE Haɗin Kan Ruwa

119 views

Fage

IWAVE da kanta ta haɓaka tsarin haɗin kai bisa fasahar LTE, wanda ke da fa'ida a bayyane a cikin ɗaukar hoto da babban aiki.

TD-LTE tsarin haɗaɗɗen waje yana da fa'idodin fasahar ɗaukar hoto mai tsayi, fasahar RRU mai ƙarfi, fasahar haɓaka ƙarfin wutar lantarki, kunkuntar watsa shirye-shiryen katako don haɓaka ɗaukar hoto, babban riba CPE, fasahar sadarwa mara ƙarfi, da dai sauransu, inganta ingantaccen inganci. ɗaukar hoto na rukunin mitar haɗin kai na soja da farar hula.KarfiYana da halaye na babban haɗin kai da kyauta ba tare da kulawa ba, dace da yanayi mai rikitarwa da ƙaƙƙarfan yanayi, kuma yana ba da kwanciyar hankali da abin dogara.

Fasalolin Fasaha na Samfura

Fasahar ɗaukar hoto mai tsayi mai tsayi

Ta hanyar ƙayyadaddun ramin lokaci na musamman, nisan ɗaukar hoto zai iya kaiwa kilomita 90 don saduwa da bukatun sadarwa na kusa, matsakaici, da kuma tekuna mai nisa.Ƙaƙwalwar ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsarin 7 (10: 2: 2) na iya tallafawa 15km, kuma 5 (3: 9: 2) da aka saba amfani da shi na iya tallafawa 90km.Tsari mai girma (asarar ɓangaren bandwidth), daidaitawa 0, na iya kaiwa 119km.

ƙunƙuntaccen watsa shirye-shiryen katako yana haɓaka ɗaukar hoto.

Wannan fasaha na iya sarrafa tashoshi, PDSCH TM2/TM3, CRS, da dai sauransu, wanda ya dace da al'amuran da ke da iyakacin ƙarancin CRS.Don ɗaukar hoto mai tsayi mai tsayi da ƙaramin tsibiri, yankin da aka yi niyya ƙarami ne kuma ana iya la'akari da shi don amfani.Ana iya haɓaka shi zuwa ɗaukar hoto na CRS da kusan 50%.

Babban riba CPE

CPE low amo amplifier aiki yana haɓaka liyafar LTE.An sanye shi da eriya ta omnidirectional na 8db, yayin samun kusan 20dbi riba, Kawar da lalacewar shigar 10 ~ 20db, ƙara haɓaka tasirin liyafar, kuma za a iya ƙara nisan ɗaukar hoto da 150% -200%.Na'urar ba ta da ruwa ta IP67, babu kulawa bayan shigarwa.

Fasahar Yada Ƙarƙashin Ƙarfafawa

Mitar mita 600MHz ana kiranta "digital rabawa", wanda ke da fa'idodin ƙarancin isar da sigina, faffadan ɗaukar hoto, shigar da ƙarfi mai ƙarfi, ƙarancin sadarwar sadarwar, da sauransu. Saboda haka, ana ɗaukar shi azaman rukunin mitar zinare don haɓaka sadarwar wayar hannu.

Ƙananan mitar yana da ƙarin fa'idodin yaduwa, ƙarancin watsawa, da ƙarfin radiation mai ƙarfi.Lokacin tura tashoshi masu tushe da yawa, fa'idar ɗaukar hoto a bayyane take.Misali, a cikin manyan biranen birni, adadin tashoshin turawa da ake buƙata don 1.4GHz/1.8GHz shine sau 3-4 na 600MHz, kuma a cikin yanayi mara kyau kamar kewayen birni ko tsibirai, ya ninka adadin turawa sau 2-3. 600M mita band.

Babban haɗin kai, ba tare da kulawa ba

Kayan aiki yana haɗawa sosai ba tare da tura dakin na'ura ba, tsarin yana haɗa mahimman abubuwan cibiyar sadarwa na LTE kamar RRU, BBU, EPC da makamantansu, ya dace don turawa, kuma shine ainihin sifili a cikin kayan aikin hana ruwa sa IPv6.

Babu buƙatar tura dakin kwamfuta, kuma kayan aikin sun haɗa sosai.Tsarin ya haɗa RRU, BBU, EPC da sauran mahimman abubuwan cibiyar sadarwa na LTE a cikin ɗaya, wanda ya dace da turawa.Kayan aikin matakin IPV6 mai hana ruwa ne, kuma babu ainihin kulawa.

Taswirar Topology ta hanyar sadarwa a cikin wannan gwaji

 

TD-LTE Haɗaɗɗen Tsarin Tsarin Rubutun Ruwa na Rahoton Gwajin Ruwa

Takaitaccen bayanin gwajin

1、 The TD-LTE waje hadedde tsarin da aka gina a kan wani ƙarfe hasumiya ko wani babban gini kusa da tsibirin, da kuma jama'a cibiyar sadarwa mara waya da ake amfani.

 

Na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta jama'a ita ce TD-LTE na'urorin haɗaɗɗen tsarin waje, wanda za'a iya shigar, kunnawa, da karɓa daga tashoshin tushe da yawa don tabbatar da dawowar kwanciyar hankali.

 

2, The TD-LTE waje hadedde tsarin yana da babban hadewa da kuma integrates da core cibiyar sadarwa, BBU da RRU don tabbatar da ƙarfin high-ikon fadi-yanayin ɗaukar hoto yayin da inganta aiki kwanciyar hankali na kayan aiki.Tsarin da aka haɗa yana goyan bayan ruwa na IP67 kuma ya dace da mahalli masu rikitarwa da mummunan yanayi.

 

3, The TD-LTE waje hadewa tsarin da CPE aka rufe da soja-farar hula Fusion band band (566-606 mita maki).Rashin ƙananan hanyoyi na sararin samaniya yana da ƙananan ƙananan, kuma watsawa tare da ƙarfin rarrabawa mai ƙarfi yana tabbatar da bandwidth da haɓaka nisa.

 

4, CPE masana'antu-sa IP67 ne mai hana ruwa, adapts zuwa hadaddun waje yanayi, da kuma masana'antu-sa ingancin inganta bandwidth da kwanciyar hankali.Haɗin kai da samar da wutar lantarki tare da kayan aikin yanayi.

TD-LET

Sakamakon gwajin ɗaukar hoto.

An kafa kayan aikin ne a wani katafaren gini na tafkin Dishui da ke birnin Shanghai, wanda ke gwada tashar jiragen ruwa na Yangshan da Hangzhou Bay bi da bi.An tura tashar tushe a lokacin tare da sandar igiya (33m sama da matakin teku), kuma matsakaicin iyakar gwaji shine 54km.

 

Ƙarfin siginar CPE-74, wayar hannu (200mw) samun dama ta al'ada, kasuwanci na yau da kullun, bidiyo mai haske da santsi.Abubuwan da ake buƙata na aikin a wancan lokacin sun cika, kuma ba a yi ƙarin gwaji ba.Zai iya cimma ci gaba da ɗaukar ruwan tsibirin Yangshan da tafkin Drishui.

Shawarar Samfura


Lokacin aikawa: Maris 27-2023