Game da samfurori:
FDM-6600 samfurin watsawa mara igiyar waya ne wanda IWAVE ya ƙera dangane da balagagge SOC chipset, wanda ke goyan bayan aya zuwa nuni da nuni zuwa maƙasudi da yawa.1 master node yana tallafawa har zuwa ƙananan nodes 16 don raba bandwidth 30Mbps don watsa bidiyo na 1080P.An tsara shi bisa ma'aunin sadarwar mara waya ta TD-LTE, OFDM da fasahar MIMO.Ba ya dogara da kowane tashar tushe mai ɗaukar kaya.
Yana goyan bayan Ethernet da cikakken watsa bayanan TTL duplex.Kuma watsa bayanan sarrafawa ya fi fifiko fiye da siginar cibiyar sadarwa.
Yana ɗaukar fasahar hopping ta atomatik ta atomatik don hana tsangwama yana rage yawan ƙarfin tsarin da girman tsarin.
Isar da Nisa:10-15km (LOS iska zuwa ƙasa) / 1KM-3KM (NLOS ƙasa zuwa ƙasa).
Motsi Mai Girma:Ana iya ɗaukar duk nodes don motsin azumi.Kuma hanyar haɗin mara waya ta tabbata.
Ga rahoton gwajin:
Shirye-shiryen Hardware
Na'ura | Qty |
1.4Ghz FDM-6600 | 2 |
1.4Ghz Omni eriya (2.5dbi) | 4 |
Mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa | 1 |
Laptop | 2 |
Tushen wutar lantarki | 2 |
Kayan aiki:
Software na Kulawa da Yawo: Sabar tana amfani da BWMeterPro don saka idanu da ƙidaya adadin cika abokin ciniki a ainihin lokacin, kuma abokin ciniki yana amfani da iperf don cikawa.
Kanfigareshan FDM-6600: Haɗa FDM-6600 tare da kwamfutar tafi-da-gidanka ta hanyar RJ45 don yin daidaitattun sigogi (Yawaita: 1.4Ghz/Bandwidth: 20Mhz).
Fara Gwaji:
Sanya FDM-6600(1) sama da ƙasa 1.5mita tare da eriyar 2.5dbi omni biyu.
Latitude: 34.8522.
tsawo: 113.6500
Wani mutum dauke da FDM-6600(2) yana tafiya tare da kogin.
Wuri A: 34.85222/113.65972
Wuri B: 34.85166/113.66027
Wuri C: 34.85508/113.66881
FDM-6600(1) sanya A: 888meters
Wuri A Zuwa Wuri B: 82.46m
Wurin B zuwa Wuri C: 850m
Gwajin Abun ciki da Sakamako:
Lokacin da FDM-6600(2) ya isa Place A, ƙimar bayanai shine 14Mbps, ƙarfin sigina: -116dbm.
Lokacin da FDM-6600(2) ya isa wurin B, ƙimar bayanai shine 5Mbps, ƙarfin sigina: -125dbm.
Lokacin da FDM-6600(2) ta isa Wurin C, haɗin da aka rasa.
Lokacin aikawa: Janairu-11-2023