●Cibiyar sadarwa ta IP ta bayyana tana ba da damar haɗin sauran tsarin sadarwar tushen IP
●Ana iya saka shi a ciki ko waje da kadari ta hannu.
●Har zuwa 30Mbps fitarwa
●Mai iya daidaitawa don tallafawa nodes 8, 16, 32
●800Mhz, 1.4Ghz, 2.4Ghz mitar band don zaɓuɓɓuka
●Mai sassauƙa a turawa, yana goyan bayan raga, tauraro, ɗaure ko tura cibiyar sadarwa ta matasan.
●AES128/256 boye-boye yana hana samun izini ga tushen bidiyo da bayananku mara izini.
● Yanar Gizo UI zai kasance ainihin lokacin nuna topology na duk nodes
● Raunin warkar da kai wanda aka inganta don aikace-aikacen hannu
● Kyakkyawar kewayon da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru (NLOS).
● FD-615VT za a iya tura shi a kan babban ƙasa ko babban gini mai tsayi don yin aiki azaman kumburin tarawa ko azaman wurin watsawa. Babban ƙasa zai ba da faffadan ɗaukar hoto.
● Aiwatar da sauri, cibiyar sadarwar da ke ƙirƙira kai tana ba da damar ƙari ko cire nodes cikin sauƙi, ta yadda za a sami faɗaɗa cibiyar sadarwa kamar kuma lokacin da ake buƙata.
● Canjin daidaitawa ta atomatik yana tabbatar da zirga-zirgar bidiyo da bayanai cikin sauƙi a aikace-aikacen hannu
● Hanyar hanya mai ƙarfi. Kowace na'ura za a iya yin sauri da motsi ba da gangan ba, tsarin zai sabunta topology ta atomatik.
● Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararru (FHSS)
Game da aikin hopping mita, ƙungiyar IWAVE tana da nasu algorithm da tsarin nasu.
Samfurin IWAVE IP MESH zai ƙididdigewa cikin ciki da kimanta hanyar haɗin yanar gizo na yanzu dangane da dalilai kamar ƙarfin siginar RSRP da aka karɓa, rabon siginar-zuwa-amo SNR, da ƙimar kuskuren SER. Idan yanayin shari'arta ya cika, za ta yi tsalle-tsalle kuma Zaɓa mafi kyawun mita daga lissafin.
Ko yin hopping mita ya dogara da yanayin mara waya. Idan yanayin mara waya yana da kyau, ba za a yi hopping mita ba har sai an cika yanayin hukunci.
● Sarrafa Matsaloli ta atomatik
Bayan yin booting, za ta yi ƙoƙarin gina hanyar sadarwa tare da matakan mitar da aka riga aka yi kafin rufewar ƙarshe. Idan wuraren mitar da aka adana ba su dace da ginin cibiyar sadarwa ba, za ta yi ƙoƙari ta atomatik don amfani da wasu mitocin da ke akwai don tura cibiyar sadarwa.
● Gudanar da Wuta ta atomatik
Ana daidaita ƙarfin watsawa na kowane kumburi ta atomatik kuma ana sarrafa shi gwargwadon ingancin siginarsa.
IWAVE mai sarrafa kansa MESH software na sarrafa hanyar sadarwa zai nuna muku ainihin lokaci, RSRP, SNR, nesa, adireshin IP da sauran bayanan duk nodes. Software yana tushen WebUi kuma zaka iya shiga ta kowane lokaci a ko'ina tare da IE browser. Daga software ɗin, zaku iya saita saituna gwargwadon buƙatunku, kamar mitar aiki, bandwidth, adireshin IP, topology mai ƙarfi, nisa na ainihi tsakanin nodes, saitin algorithm, rabo na ƙasa-ƙasa, umarnin AT, da sauransu.
FD-615VT ya dace da jigilar birane da ƙauyuka a matsayin tsarin wayar hannu da ƙayyadaddun rukunin yanar gizo waɗanda ke aiki a cikin yanayin ƙasa, iska da na ruwa. Kamar sa ido kan iyakoki, ayyukan hakar ma'adinai, ayyukan mai da iskar gas mai nisa, kayayyakin sadarwar zamantakewa, cibiyoyin sadarwa na microwave masu zaman kansu da dai sauransu.
JAMA'A | |||
FASAHA | MESH tushe akan ma'aunin fasaha mara waya ta TD-LTE | ||
KYAUTA | ZUC/SNOW3G/AES(128/256) ZabinLayer-2 | ||
RANAR KWANTA | 30Mbps (Uplink da Downlink) | ||
RANGE | 5km-10km (nlos ƙasa zuwa ƙasa) (ya dogara da ainihin yanayin) | ||
WUTA | 32 nodes | ||
MIMO | 2 x2 MIMO | ||
WUTA | 10 watts / 20 watts | ||
LATENCY | Isar da Hop ɗaya≤30ms | ||
MODULATION | QPSK, 16QAM, 64QAM | ||
ANTI-JAM | Tsallake-Band ta atomatik | ||
BANDWIDTH | 1.4Mhz/3Mhz/5Mhz/10MHz/20MHz | ||
CIN WUTA | 30 watts | ||
SHIGA WUTA | Saukewa: DC28V |
HANKALI | |||
2.4GHz | 20MHZ | -99dBm | |
10MHZ | -103dBm | ||
5MHZ | -104dBm | ||
3MHZ | - 106 dBm | ||
1.4GHz | 20MHZ | - 100 dBm | |
10MHZ | -103dBm | ||
5MHZ | -104dBm | ||
3MHZ | - 106 dBm | ||
800MHZ | 20MHZ | - 100 dBm | |
10MHZ | -103dBm | ||
5MHZ | -104dBm | ||
3MHZ | - 106 dBm |
MULKI BAND | |||
2.4Ghz | 2401.5-2481.5 MHz | ||
1.4Ghz | 1427.9-1447.9MHz | ||
800Mhz | 806-826 MHz |
MECHANICAL | |||
Zazzabi | -20 ℃ ~ + 55 ℃ | ||
Nauyi | 8kg | ||
Girma | 30×25×8cm | ||
KYAUTATA | Anodized aluminum | ||
HAUWA | An saka abin hawa | ||
Kwanciyar hankali | MTBF≥10000hr |
INSHARA | |||
RF | 2 x N Type Connector1x SMA don Wifi | ||
ETHERNET | 1 x LAN | ||
SHIGA WUTA | 1 x DC Input | ||
Bayanan Bayani na TTL | 1 x Serial Port | ||
Gyara kuskure | 1 x USB |